Naruto Manga
Fans Nar

Chào mừng các bạn đến Fans Naruto.
Chỉ mất 5 phút để đăng kí và đăng nhập

Fans Nar

WE IS NARUTO FAN FOREVER IT FAN AND FORE
IndexCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
:: Forum 4all - Mái Nhà Tình Bạn ::
  • Music
Online Status Admin
• Trang chủ

• Nội quy diễn đàn

• Game Naruto

• Hướng dẫn sử dụng diễn đàn

• Naruto Anime

•Naruto Manga

•Tìm Kiếm


 Chủ đề  Trả lời  Tác giả  Xem  Bài gửi sau cùng 
Không có bài viết mới 1NamikazeMinato588on Thu Apr 22, 2010 7:44 pm
top.xjnkzaj Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0painleader1558on Sun Nov 14, 2010 7:55 pm
painleader Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0painleader1290on Sun Nov 14, 2010 5:11 pm
painleader Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 1†Zetsu†1475on Sun Oct 24, 2010 12:55 pm
painleader Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0†Zetsu†836on Fri Jun 11, 2010 7:19 am
†Zetsu† Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0†Zetsu†663on Fri May 28, 2010 11:33 am
†Zetsu† Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0†Zetsu†668on Thu May 20, 2010 3:45 pm
†Zetsu† Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0†Zetsu†539on Fri May 14, 2010 7:54 pm
†Zetsu† Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0†Zetsu†613on Sun May 09, 2010 8:42 am
†Zetsu† Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0†Zetsu†590on Sun May 02, 2010 4:51 pm
†Zetsu† Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 3Naruto805on Sat Apr 17, 2010 12:34 pm
[Lx]Ron Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 3top.xjnkzaj623on Tue Apr 13, 2010 6:48 am
†Zetsu† Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0†JuuGo†1288on Sat Apr 10, 2010 8:22 pm
†JuuGo† Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0†JuuGo†564on Sat Apr 10, 2010 7:57 pm
†JuuGo† Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 6Ichiro664on Thu Apr 08, 2010 3:16 pm
NamikazeMinato Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 5top.xjnkzaj598on Tue Apr 06, 2010 4:25 pm
†Zetsu† Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0NamikazeMinato453on Thu Apr 01, 2010 11:08 am
NamikazeMinato Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 3NamikazeMinato565on Wed Mar 24, 2010 4:20 pm
♣ Uchiha Tobi ♣ Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 3Naruto549on Fri Mar 19, 2010 8:00 pm
Darker Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 5Naruto441on Thu Mar 18, 2010 9:04 pm
Darker Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0NamikazeMinato607on Mon Mar 15, 2010 3:34 pm
NamikazeMinato Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0NamikazeMinato528on Sat Mar 13, 2010 9:31 pm
NamikazeMinato Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0NamikazeMinato644on Sat Mar 13, 2010 9:23 pm
NamikazeMinato Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0NamikazeMinato551on Sat Mar 13, 2010 9:17 pm
NamikazeMinato Xem bài viết sau cùng
 Về Đầu Trang 
Đang truy cập Diễn Đàn này: Không
Người Điều Hành:Ichiro
Permissions in this forum:Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
-
Chuyển đến 
Bài viết mới Bài viết mới
Bài viết mới [được ưa thích] Bài viết mới [được ưa thích]
Bài viết mới [đã bị khoá] Bài viết mới [đã bị khoá]
Không có bài viết mới Không có bài viết mới
Không có bài viết mới [được ưa thích] Không có bài viết mới [được ưa thích]
Không có bài viết mới [đã bị khoá] Không có bài viết mới [đã bị khoá]
Thông báo Thông báo
Global announcement Global announcement
Chú ý Chú ý